Home Burudani MKE WA ALI KIBA KUDAI TARAKA.

MKE WA ALI KIBA KUDAI TARAKA.

310
0

Kwa mujibu wa vyombo vingi vya habari nchini Kenya hasa The Star wameripoti kuwa Mwanamuziki wa Tanzania Ali Salehe Kiba amepewa siku 15 kujibu shauri la talaka lililofunguliwa na mkewe Mkenya Amina Khalef.

Mwanamuziki huyo ameshindwa kuheshimu wito na kujibu kesi iliyowasilishwa na mkewe.

Kiba alifunga ndoa na Amina mnamo Aprili 19, 2018, huko Mombasa.

Anatuhumiwa kuacha ndoa yao.

Alitaja ukafiri, matusi na kukatishwa tamaa kutoka kwa wakwe kuwa miongoni mwa mambo yaliyomfanya kuafikiana kuhusu kuvunjwa kwa muungano huo.

Amina alisema hii ilianza miezi sita tu baada ya harusi.

Mnamo Februari 10, Mahakama ya Kadhi huko Mombasa ilimpa Kiba siku 15, ambapo kesi hiyo itaendelea bila kuwepo kwake.

“Iwapo utashindwa kufika ndani ya muda uliotajwa hapo juu, mlalamikaji anaweza kuendelea na shauri na hukumu iliyotolewa wakati haupo,” inasomeka amri ya Kadhi.

Kwa mujibu wa nyaraka za mahakama iliyoonekana na Star, Januari 8 mwaka jana, Amina alihamia Mahakama ya Kadhi akitaka kukatisha ndoa yake na Kiba.

Katika suti yake, Amina alisema hakuwa akitengenezewa mazingira salama na yenye utulivu katika nyumba ya ndoa yao jijini Dar es Salaam.

“Mlalamikiwa (Kiba) amefanya mzaha kwa ndoa yao kwa kujihusisha bila heshima katika maonyesho ya hadharani ya uasherati na wanawake mbalimbali kwa kutojali kabisa hisia za mwombaji,” inasomeka karatasi za suti yake.

Alisema baada ya kuzaliwa kwa mtoto wao wa kwanza Februari 19, 2019, Kiba alimwacha bila chakula au mahitaji ya msingi nyumbani kwao na alikuwa akinyonyesha wakati huo.

Amina alisema licha ya kujitahidi kufikia na kutatua masuala yao, Kiba hakuwa tayari wala kuitikia juhudi zake.

“Katika hayo yaliyotangulia, ni wazi kuwa mlalamikiwa (Kiba) amekuwa akifanya mambo ambayo hayakutarajiwa kwa mtu aliyeolewa na kutojali kabisa hisia za waombaji, hivyo kusababisha maumivu, uchungu, mateso ya kiakili, huzuni na mateso ya kisaikolojia.” karatasi za mahakama zikisomwa.

Amina alisema, “Ndoa imevunjika kwa kiasi kikubwa na hakuna nafasi ya kuokolewa.”

Sasa anataka ndoa hiyo ivunjwe na anadai malipo ya KSh200,000 sawa milioni 4 za Kitanzania kila mwezi kwa ajili yake na watoto.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here